♥ mt hà thị thân gần trần hưng đạo, 154m2, ngang 6.2m
Đường Hà Thị Thân, Phường An Hải Tây, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
25 tỷ 900 triệu
154 m2 (62x25.2)
5 pn
4 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
♥ MT Hà Thị Thân gần Trần Hưng Đạo, 154m2, ngang 6.2m+ Bán nhà Mặt Tiền đường 7.5m Hà Thị Thân thẳng ra Trần Hưng Đạo, Cầu Rồng, Chợ Đêm… Khu phố du lịch giữa cầu Rồng và Trần Thị Lý.+ DT: 154m2, ngang 6.2m, 3 tầng cứng cáp+ Giá bán 25.x tỷLH Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 62 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 154 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ mt hà thị thân gần trần hưng đạo, 154m2, ngang 6.2m", có mã số #316922, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu