Nhà mặt tiền trương hán siêu 64m2 2 tầng giá 10.8 tỷ đường 5.5m
Đường Trương Hán Siêu, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
10 tỷ 800 triệu
64 m2 (4x16)
3 pn
2 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà mặt tiền Trương Hán Siêu, vị trí đẹp, thích hợp kinh doanh và kh
Bán nhà mặt tiền Trương Hán Siêu, vị trí đẹp, thích hợp kinh doanh và kh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 64 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mặt tiền trương hán siêu 64m2 2 tầng giá 10.8 tỷ đường 5.5m", có mã số #316981, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu