♪ nhà kiệt phạm văn nghị, gần hoàn mỹ, 2 tầng đúc cứng, 3pn, sạch đẹp, 3.x tỷ
Đường Phạm Văn Nghị, Phường Thạc Gián, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
3 tỷ 750 triệu
40 m2 (5x8)
3 pn
2 wc
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
♪ Nhà kiệt Phạm Văn Nghị, gần Hoàn Mỹ, 2 tầng đúc cứng, 3PN, sạch đẹp, 3.x tỷ+ Bán nhà Kiệt Phạm Văn Nghị, gần BV Hoàn Mỹ, ĐH Duy Tân, Trường Học C1/2, Chợ, Công Viên….DT 40m2, 2 tầng đúc cực chắc, chính chủ xây ở, sạch đẹp như mới, thiết kế gọn gàng, đầy đủ công năng+ 3Pn 2WC, tặng lại nội thất còn mới, xịn sò, vào ở ngay+ Giá bán 3.7x tỷLH Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♪ nhà kiệt phạm văn nghị, gần hoàn mỹ, 2 tầng đúc cứng, 3pn, sạch đẹp, 3.x tỷ", có mã số #324478, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu