???? toà văn phòng mặt phố dương khuê, cầu giấy - 120m2 - 10 tầng thang máy - dòng tiền 1.8 tỷ/năm
Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
64 tỷ
120 m2 (10x12)
15 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
⁃ Diện tích 120m2, 10 tầng thang máy, mặt tiền 9.6m cực rộng. Vị trí đắc địa phố Dương Khuê, đường rộng ô tô tránh, vỉa hè rộng như sân bóng. Khu vực tập trung nhiều văn phòng, khách sạn, cafe cao cấp, giao thương sầm uất với Hồ Tùng Mậu, Lê Đức Thọ, Phạm Hùng.
⁃ Thiết kế thông sàn hiện đại, 2 mặt thoáng vĩnh viễn, thang máy tốc độ cao. Hiện đang cho thuê ổn định 150 triệu/tháng (hợp đồng 5 năm). Đầy đủ Giấy phép xây dựng và hệ thống PCCC tiêu chuẩn.
⁃ Sổ đỏ chính chủ, pháp lý sạch, sẵn sàng giao
⁃ Diện tích 120m2, 10 tầng thang máy, mặt tiền 9.6m cực rộng. Vị trí đắc địa phố Dương Khuê, đường rộng ô tô tránh, vỉa hè rộng như sân bóng. Khu vực tập trung nhiều văn phòng, khách sạn, cafe cao cấp, giao thương sầm uất với Hồ Tùng Mậu, Lê Đức Thọ, Phạm Hùng.
⁃ Thiết kế thông sàn hiện đại, 2 mặt thoáng vĩnh viễn, thang máy tốc độ cao. Hiện đang cho thuê ổn định 150 triệu/tháng (hợp đồng 5 năm). Đầy đủ Giấy phép xây dựng và hệ thống PCCC tiêu chuẩn.
⁃ Sổ đỏ chính chủ, pháp lý sạch, sẵn sàng giao
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 10 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 15 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? toà văn phòng mặt phố dương khuê, cầu giấy - 120m2 - 10 tầng thang máy - dòng tiền 1.8 tỷ/năm", có mã số #321129, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu