Bán nhà phố nguyễn chánh, 7 tầng thang máy, kinh doanh đỉnh, 60m, chỉ 3x tỷ
Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
39 tỷ
60 m2 (43x12.6)
7 pn
6 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
Khu trung tâm Cầu Giấy, gần Trần Duy Hưng, Trung Kính, Mạc Thái Tổ, hạ tầng đồng bộ, kinh doanh sầm uất, tiện ích đầy đủ
Nhà diện tích 60m, thiết kế 7 tầng hiện đại có thang máy, công năng tối ưu, phù hợp vừa ở vừa khai thác kinh doanh hiệu quả
Khu vực tập trung nhiều văn phòng, nhu cầu thuê cao, dòng tiền ổn định, giá trị giữ tài sản bền vững
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 3x tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà diện tích 60m, thiết kế 7 tầng hiện đại có thang máy, công năng tối ưu, phù hợp vừa ở vừa khai thác kinh doanh hiệu quả
Khu vực tập trung nhiều văn phòng, nhu cầu thuê cao, dòng tiền ổn định, giá trị giữ tài sản bền vững
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 3x tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 43 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà phố nguyễn chánh, 7 tầng thang máy, kinh doanh đỉnh, 60m, chỉ 3x tỷ", có mã số #321074, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu