???? toà vp mặt phố nguyễn thị định, cầu giấy - 220m2, mt 12m - xây mới 2025, 2 mặt phố - vị trí kim cương
Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
209 tỷ 500 triệu
220 m2 (12x18)
18 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
⁃ Diện tích 220m2, 9 tầng thang máy, mặt tiền 12m. Vị trí đắc địa 2 mặt phố trước sau cực thoáng, vỉa hè rộng, kinh doanh sầm uất.
⁃ Toà nhà xây mới 2025 gồm 8 nổi, 1 tum, 1 bán hầm, thiết bị cao cấp, PCCC tiêu chuẩn. Phù hợp làm trụ sở tập đoàn, phòng khám, khách sạn, dòng tiền cho thuê đạt 600tr/tháng.
⁃ Sổ đỏ cất két, giấy phép xây dựng và hồ sơ pháp lý đầy đủ.
⁃ Giá 209,5 tỷ (có thương lượng).
⁃ Liên hệ: Công
⁃ Diện tích 220m2, 9 tầng thang máy, mặt tiền 12m. Vị trí đắc địa 2 mặt phố trước sau cực thoáng, vỉa hè rộng, kinh doanh sầm uất.
⁃ Toà nhà xây mới 2025 gồm 8 nổi, 1 tum, 1 bán hầm, thiết bị cao cấp, PCCC tiêu chuẩn. Phù hợp làm trụ sở tập đoàn, phòng khám, khách sạn, dòng tiền cho thuê đạt 600tr/tháng.
⁃ Sổ đỏ cất két, giấy phép xây dựng và hồ sơ pháp lý đầy đủ.
⁃ Giá 209,5 tỷ (có thương lượng).
⁃ Liên hệ: Công
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 220 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 18 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? toà vp mặt phố nguyễn thị định, cầu giấy - 220m2, mt 12m - xây mới 2025, 2 mặt phố - vị trí kim cương", có mã số #321106, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu