2 tỷ 1 mà có luôn căn 2pn + 2vs đẹp thế này thì thật sự quá hiếm ở thời điểm hiện tại…
Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Tân Vạn, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
2 tỷ 100 triệu
52 m2 (5x10.4)
2 pn
2 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
2 TỶ 1 MÀ CÓ LUÔN CĂN 2PN + 2VS ĐẸP THẾ NÀY THÌ THẬT SỰ QUÁ HIẾM Ở THỜI ĐIỂM HIỆN TẠI…
???? Thông tin căn hộ nổi bật:
2 phòng ngủ – 2 vệ sinh
Tầng 12 cao, view sông Đồng Nai rộng mở
Ánh sáng tự nhiên đẹp.
Tiện ích đầy đủ cho gia đình trẻ.
Nếu bạn đang muốn:
???? Thông tin căn hộ nổi bật:
2 phòng ngủ – 2 vệ sinh
Tầng 12 cao, view sông Đồng Nai rộng mở
Ánh sáng tự nhiên đẹp.
Tiện ích đầy đủ cho gia đình trẻ.
Nếu bạn đang muốn:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 12 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "2 tỷ 1 mà có luôn căn 2pn + 2vs đẹp thế này thì thật sự quá hiếm ở thời điểm hiện tại…", có mã số #319802, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu