CHUNG CƯ THANH HÀ Chính Chủ Cần Tiền Gửi Bán Căn 72m2 Rộng Rãi 2 Ngủ 2wc Full Đồ Giá Hợp Lý
6 tòa mới KDT Thanh Hà, Trục đường Cienco 5, Quốc lộ 21, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
3 tỷ 400 triệu
72 m2 (8x9)
2 pn
2 wc
Nam
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
Chính Chủ Cần Tiền Gửi Bán Căn 72m2 Rộng Rãi 2 Ngủ 2wc Full Đồ Giá Hợp Lý
• Thiết kế: 2 Phòng ngủ, 2 WC, Phòng khách & Bếp rộng rãi.
• Vị trí: Tòa HH03C – Khu 6 tòa mới B2.1 (Khu vực hạ tầng đẹp, dân trí cao, gần công viên).
• Nội thất: Tặng lại toàn bộ nội thất đầy đủ (Full đồ), khách mua chỉ việc xách vali về ở ngay.
• Pháp lý: Hồ sơ rõ ràng, có hỗ trợ vay ngân hàng cho khách có nhu cầu.
???? Giá bán: 3 tỷ 400 triệu.
???? Liên hệ xem nhà trực tiếp: 0988 904 685
#BấtĐộngSảnThanhHà #KDTThanhHà #ChungCưThanhHà #BánChungCưThanhHà#ChínhChủBánNhà #CănHộThanhHà #MuaBánNhàThanhHà #CănHộ2Ngủ #HỗTrợVayVốn #NhàĐấtThanhHà
• Thiết kế: 2 Phòng ngủ, 2 WC, Phòng khách & Bếp rộng rãi.
• Vị trí: Tòa HH03C – Khu 6 tòa mới B2.1 (Khu vực hạ tầng đẹp, dân trí cao, gần công viên).
• Nội thất: Tặng lại toàn bộ nội thất đầy đủ (Full đồ), khách mua chỉ việc xách vali về ở ngay.
• Pháp lý: Hồ sơ rõ ràng, có hỗ trợ vay ngân hàng cho khách có nhu cầu.
???? Giá bán: 3 tỷ 400 triệu.
???? Liên hệ xem nhà trực tiếp: 0988 904 685
#BấtĐộngSảnThanhHà #KDTThanhHà #ChungCưThanhHà #BánChungCưThanhHà#ChínhChủBánNhà #CănHộThanhHà #MuaBánNhàThanhHà #CănHộ2Ngủ #HỗTrợVayVốn #NhàĐấtThanhHà
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Đang làm sổ |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 15 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Nam |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "CHUNG CƯ THANH HÀ Chính Chủ Cần Tiền Gửi Bán Căn 72m2 Rộng Rãi 2 Ngủ 2wc Full Đồ Giá Hợp Lý", có mã số #320596, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu