5 t.ỷ 5 - hẻm xe hơi - 79m² - ngang 5m, nở 6.8m
Đường Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP HCM
5 tỷ 500 triệu
79 m2 (5x13)
4 pn
5 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
5 T.Ỷ 5 - HẺM XE HƠI - 79M² - NGANG 5M, NỞ 6.8M
Ngay : P 10 - Quang Trung, Ngay trường THCS Quang Trung đi vào, Gần UB, Chợ, Vincom, Ngã 5DT: sử dụng 80m², Công nhận 61m², dt xây dựng 61m²Ngang 4.8m, nở hậu 6.8m, dài 13m, đẹp ko tỳ vết.Trệt, lầu, đúc mái làm sân thượng, gồm 4 Phòng ngủ khép kín có wc ở trong, Bếp có thêm 1 wc. Có 1 PN khép kín dưói tầng trệt.Sân thượng lớn có thể bày dc 5- 7 bàn tiệc.Cho thuê đc 16tr/th, các phòng đều khép kín nên có thể làm CHDV.Lh: 0982.850.359 Tuyền Nhà Phố
Ngay : P 10 - Quang Trung, Ngay trường THCS Quang Trung đi vào, Gần UB, Chợ, Vincom, Ngã 5DT: sử dụng 80m², Công nhận 61m², dt xây dựng 61m²Ngang 4.8m, nở hậu 6.8m, dài 13m, đẹp ko tỳ vết.Trệt, lầu, đúc mái làm sân thượng, gồm 4 Phòng ngủ khép kín có wc ở trong, Bếp có thêm 1 wc. Có 1 PN khép kín dưói tầng trệt.Sân thượng lớn có thể bày dc 5- 7 bàn tiệc.Cho thuê đc 16tr/th, các phòng đều khép kín nên có thể làm CHDV.Lh: 0982.850.359 Tuyền Nhà Phố
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 79 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "5 t.ỷ 5 - hẻm xe hơi - 79m² - ngang 5m, nở 6.8m", có mã số #308787, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu