Bán nhà đẹp khu phan văn trị, gò vấp, hcm – hẻm ô tô – 4 tầng – nở hậu
Đường Phan Văn Trị, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP HCM
5 tỷ 400 triệu
54 m2 (1x1)
3 pn
1 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ ĐẸP KHU PHAN VĂN TRỊ – HẺM Ô TÔ – 4 TẦNG – NỞ HẬU
* Phan Văn Trị, Phường 07, quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh* Cơ hội sở hữu nhà đẹp tại khu vực sầm uất, tiện ích đầy đủ, phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư cho thuê.
Thông tin chi tiết:- Diện tích: 54 m² (ngang 6m, dài 9m, nở hậu)- Kết cấu: 4 tầng kiên cố- 3 phòng ngủ, sân thượng thoáng mát- Hẻm ô tô, di chuyển thuận tiện
Vị trí đắc địa khu Phan Văn Trị, Gò Vấp:- Gần bệnh viện, trường học- Chỉ vài phút đến sân bay- Kế bên Công viên Văn hóa Gò Vấp, Công viên Gia Định- Khu dân cư an ninh, tiện ích xung quanh đầy đủ
* Giá bán: 5,4 tỷ, còn thương lượng trực tiếp chính chủ
Liên hệ: 0932304029 ( zalo / sdt )
* Phan Văn Trị, Phường 07, quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh* Cơ hội sở hữu nhà đẹp tại khu vực sầm uất, tiện ích đầy đủ, phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư cho thuê.
Thông tin chi tiết:- Diện tích: 54 m² (ngang 6m, dài 9m, nở hậu)- Kết cấu: 4 tầng kiên cố- 3 phòng ngủ, sân thượng thoáng mát- Hẻm ô tô, di chuyển thuận tiện
Vị trí đắc địa khu Phan Văn Trị, Gò Vấp:- Gần bệnh viện, trường học- Chỉ vài phút đến sân bay- Kế bên Công viên Văn hóa Gò Vấp, Công viên Gia Định- Khu dân cư an ninh, tiện ích xung quanh đầy đủ
* Giá bán: 5,4 tỷ, còn thương lượng trực tiếp chính chủ
Liên hệ: 0932304029 ( zalo / sdt )
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đẹp khu phan văn trị, gò vấp, hcm – hẻm ô tô – 4 tầng – nở hậu", có mã số #310700, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu