7.5 tỷ bùi minh trực p5q8 hẻm 4m khu dân trí cao
Đường Bùi Minh Trực, Phường 05, Quận 8, TP HCM
7 tỷ 500 triệu
56 m2 (4x14)
4 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
7.5 tỷ Bùi Minh Trực P5Q8 hẻm 4m khu dân trí cao
+ Diện tích: 4 x 14m
+ Lửng, 2 lầu, sân thượng trước, 4PN
+ Khu dân cư hiện hữu, an ninh, có công viên, có chung cư, thích hợp ở và mở văn phòng cty
+ Hẻm 4m trước nhà, cách mặt tiền 30m
+ Sổ hồng riêng công chứng ngay
+ Giá : 7.5 Tỷ
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng *
+ Diện tích: 4 x 14m
+ Lửng, 2 lầu, sân thượng trước, 4PN
+ Khu dân cư hiện hữu, an ninh, có công viên, có chung cư, thích hợp ở và mở văn phòng cty
+ Hẻm 4m trước nhà, cách mặt tiền 30m
+ Sổ hồng riêng công chứng ngay
+ Giá : 7.5 Tỷ
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng *
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "7.5 tỷ bùi minh trực p5q8 hẻm 4m khu dân trí cao", có mã số #322423, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu