B.á.n căn góc cc hoàng quân –nha trang - view ngoài thoáng mát - g.ía : 2tỷ050 - lh 0905.724.084 ngoc bich land
Đường Điện Biên Phủ, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2 tỷ 50 triệu
57 m2 (5x12)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
B.Á.N CĂN GÓC CC HOÀNG QUÂN – VIEW NGOÀI THOÁNG MÁT
Vị trí: Tòa B2, chung cư Hoàng Quân• View ngoài thoáng, sáng tự nhiên• Căn Góc 2 Phòng Ngủ , 2 WC, 2 ban côngNội thất cơ bản như hình – vào ở ngaySổ hồng sẵn, sang tên nhanh gọn. Diện tích: 57m² – căn góc 2pn, 2wc, 2 ban côngG.ía : 2tỷ050lh : 0905.724.084 Ngoc Bich Land
Vị trí: Tòa B2, chung cư Hoàng Quân• View ngoài thoáng, sáng tự nhiên• Căn Góc 2 Phòng Ngủ , 2 WC, 2 ban côngNội thất cơ bản như hình – vào ở ngaySổ hồng sẵn, sang tên nhanh gọn. Diện tích: 57m² – căn góc 2pn, 2wc, 2 ban côngG.ía : 2tỷ050lh : 0905.724.084 Ngoc Bich Land
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 13 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 57 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "B.á.n căn góc cc hoàng quân –nha trang - view ngoài thoáng mát - g.ía : 2tỷ050 - lh 0905.724.084 ngoc bich land", có mã số #322552, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu