Bán nhà mặt tiền 19x40m giá 50 tỷ đường phan văn hớn
Đường Phan Văn Hớn, Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, TP HCM
50 tỷ
760 m2 (19x40)
4 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà mặt tiền Phan Văn Hớn - TPHCM – ngang 19m – đất lớn 760m² – giá 50 tỷ???? Vị trí đẹp, kinh doanh sầm uất???? 19 x 40m – diện tích hiếm???? Phù hợp xây showroom, tòa nhà, khách sạn???? Sổ hồng riêng???? Giá: 50 tỷ???? Liên hệ ngay 0919781159 Mr Quyến để xem nhà mặt tiền Phan Văn Hớn – quỹ đất lớn cực hiếm trên thị trường!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 19 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 40 m |
| Diện tích | 760 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt tiền 19x40m giá 50 tỷ đường phan văn hớn", có mã số #310530, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu