Bán nhà mặt tiền 23x38m giá 32 tỷ đường võ thị hồi
Đường Võ Thị Hồi, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP HCM
32 tỷ
874 m2 (23x38)
2 pn
2 wc
15 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ MT VÕ THỊ HỒI – GÓC TRẦN VĂN MƯỜI, HÓC MÔNDiện tích: 23 × 38mThổ cư: 824m² – Diện tích sàn: 357,5m²Xưởng xây dựng kiên cố, sạch đẹp, hoàn công đầy đủ???? Vị trí góc 2 mặt tiền, giao thông thuận tiện???? Giá bán: 32 tỷ (thương lượng)???? Liên hệ: 0919781159 – Mr Quyến
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 23 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 38 m |
| Diện tích | 874 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt tiền 23x38m giá 32 tỷ đường võ thị hồi", có mã số #310662, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu