Bán nhà mặt tiền 40x150m giá 35 tỷ đường huỳnh thị na, tphcm
Đường Huỳnh Thị Na, Xã Đông Thạnh, Huyện Hóc Môn, TP HCM
35 tỷ
6,000 m2 (40x150)
3 pn
3 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
???? BÁN NHÀ XƯỞNG MẶT TIỀN HUỲNH THỊ NA ???????? Vị trí đẹp, mặt tiền đường lớn – thuận tiện kinh doanh, làm kho xưởng???? Diện tích: 40 x 150m (6.000m²)???? Thổ cư: 80m²???? Hiện trạng: Nhà xưởng rộng, sử dụng ngay???? Giá bán: 35 tỷ (thương lượng)✅ Phù hợp:✔ Làm nhà xưởng sản xuất✔ Kho bãi – logistics✔ Đầu tư lâu dài???? Liên hệ: 0919781159 – Mr Quyến
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 40 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 150 m |
| Diện tích | 6,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt tiền 40x150m giá 35 tỷ đường huỳnh thị na, tphcm", có mã số #308322, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu