Bán nhà mặt tiền 5 tầng 10x25m giá 18,99 tỷ đường hiệp thành 05
Đường Hiệp Thành 5, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP HCM
18 tỷ 990 triệu
250 m2 (10x25)
6 pn
6 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
???? TÒA NHÀ KINH DOANH – DT LỚN – CÓ THANG MÁY ???????? Diện tích: 10 x 25m???? Công nhận: 247m²???? Diện tích xây dựng: 10 x 23m – Tổng sàn ~880m²???? Kết cấu: 4 lầu + 1 tum✔️ 6 phòng ngủ – 4 WC✔️ 3 tầng trống – phù hợp kinh doanh, sản xuất, văn phòng✔️ Trang bị thang máy 750kg???? Giá bán: 18 tỷ 990 (còn thương lượng mạnh)???? Phù hợp: mở công ty, căn hộ dịch vụ, showroom, kho vận…???? Liên hệ ngay: 0919781159 – Mr Quyến
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 250 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt tiền 5 tầng 10x25m giá 18,99 tỷ đường hiệp thành 05", có mã số #317237, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu