Bán nhà mặt tiền 6x30m nở hậu 10,56m giá 9,6 tỷ đường lê lợi
Đường Lê Lợi, Thị trấn Hóc Môn, Huyện Hóc Môn, TP HCM
9 tỷ 600 triệu
180 m2 (6x30)
2 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
NHÀ MT LÊ LỢI – HÓC MÔN (GẦN VÒNG XOAY)Cách vòng xoay Lê Lợi chỉ 100mDiện tích: 6 × 30m (nở hậu 10,65m)Công nhận: 199m²Hiện trạng: nhà cấp 4, sân vườn rộng – đang kinh doanh quán cafe???? Vị trí đẹp, phù hợp kinh doanh đa ngành, xây văn phòng, trung tâm Anh ngữ…???? Giá giảm: 9,6 tỷ???? Liên hệ: 0919781159 – Mr Quyến
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 180 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt tiền 6x30m nở hậu 10,56m giá 9,6 tỷ đường lê lợi", có mã số #310276, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu