TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán nhà mặt tiền 8.800m2 giá 45 tỷ đường lỉnh lộ 8
Đường Tỉnh lộ 8, Xã Bình Mỹ, Huyện Củ Chi, TP HCM
45 tỷ
8,800 m2 (60x146)
4 pn
4 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN XƯỞNG ĐƯỜNG TỈNH LỘ 8 – BÌNH MỸ, CỦ CHI???? Vị trí đẹp: Đường TL8, xã Bình Mỹ, Củ Chi – TP.HCM???? Đường nhựa 18m, gần ngã 3 TL8 – Hà Duy Phiên, giao thông thuận tiện???? Diện tích: 8.800m²???? Hiện trạng:Có 3 phân xưởngĐang cho công ty thuê ổn định???? Nguồn gốc: đất tư nhân???? Giá bán: 45 tỷ (còn thương lượng)???? Liên hệ: 0919781159 – Mr Quyến
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 60 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 146 m |
| Diện tích | 8,800 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán nhà mặt tiền 8.800m2 giá 45 tỷ đường lỉnh lộ 8", có mã số #307569, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu