Bán biệt thự foresa xuân phương 90m – 5 tầng – view sân chơi – giá tốt nhất khu lh 0975124520
Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
24 tỷ
90 m2 (6x23)
5 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
BÁN BIỆT THỰ FORESA XUÂN PHƯƠNG 90M – 5 TẦNG – VIEW SÂN CHƠI – GIÁ TỐT NHẤT KHU lh 0975124520
???? BIỆT THỰ FORESA XUÂN PHƯƠNG – VIEW SÂN CHƠI – VỈA HÈ – Ô TÔ TRÁNH – GIÁ CỰC TỐT 24 TỶ
???? Bán biệt thự khu đô thị Foresa Xuân Phương – không gian sống đẳng cấp, dân trí cao, an ninh đảm bảo.
???? Diện tích: 90m²???? Xây dựng: 5 tầng???? Mặt tiền: 6m rộng đẹp???? Phân lô bàn cờ – vỉa hè rộng – ô tô tránh thoải mái???? View sân chơi cực thoáng – trước nhà không bị chắn
✨ Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng✨ Phù hợp ở kết hợp làm văn phòng, kinh doanh nhẹ✨ Khu vực đang tăng giá mạnh, tiềm năng đầu tư cao
???? Liên hệ n
BÁN BIỆT THỰ FORESA XUÂN PHƯƠNG 90M – 5 TẦNG – VIEW SÂN CHƠI – GIÁ TỐT NHẤT KHU lh 0975124520
???? BIỆT THỰ FORESA XUÂN PHƯƠNG – VIEW SÂN CHƠI – VỈA HÈ – Ô TÔ TRÁNH – GIÁ CỰC TỐT 24 TỶ
???? Bán biệt thự khu đô thị Foresa Xuân Phương – không gian sống đẳng cấp, dân trí cao, an ninh đảm bảo.
???? Diện tích: 90m²???? Xây dựng: 5 tầng???? Mặt tiền: 6m rộng đẹp???? Phân lô bàn cờ – vỉa hè rộng – ô tô tránh thoải mái???? View sân chơi cực thoáng – trước nhà không bị chắn
✨ Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng✨ Phù hợp ở kết hợp làm văn phòng, kinh doanh nhẹ✨ Khu vực đang tăng giá mạnh, tiềm năng đầu tư cao
???? Liên hệ n
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự foresa xuân phương 90m – 5 tầng – view sân chơi – giá tốt nhất khu lh 0975124520", có mã số #310559, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu