Cho thuê căn hộ chung cư mễ trì hạ, phường mễ trì, quận nam từ liêm, hà nội
Đường K32, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
8.5 triệu
80 m2 (3x5)
1 pn
1 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê căn hộ chung cư Mễ Trì Hạ, phường Mễ Trì, quận Nam Từ Liêm, Hà Nội - 2PN full đồ - 52m², thiết kế 2 ngủ thoáng – 1 WC- Nội thất đầy đủ, xách vali vào ở ngay- Thang máy, bảo vệ 24/7 – an ninh yên tâm- Trung tâm Mễ Trì Hạ – gần Keangnam, The Garden, tiện ích đủ đầy.- Giá thuê: 8,5 triệu/tháng- Đóng 2 tháng, cọc 1 tháng- Gọi xem nhà ngay: 0978071992
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê căn hộ chung cư mễ trì hạ, phường mễ trì, quận nam từ liêm, hà nội", có mã số #310718, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu