Bán tòa nhà cao cấp hàm nghi, nam từ liêm - 132m2 x 8 tầng thang máy, mt 7,6m - 33 phòng kk - dòng tiền 180tr/th
Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
39 tỷ
132 m2 (76x18)
33 pn
34 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
- Vị trí đẹp, sát ô tô, gần phố, gần các KĐT Vin Gardenia, HD Mon City, The Zei Mỹ Đình
- Giao thông thuận tiện đến Nguyễn Cơ Thạch, Nguyễn Đổng Chi, Hồ Tùng Mậu, Lê Đức Thọ, Nguyễn Hoàng,...
- Tòa nhà mới đẹp, chủ tự xây tâm huyết, thiết kế hiện đại, phòng nào cũng có cửa sổ thoáng sáng
- Tổng 33 căn hộ khép kín, mỗi tầng 5 phòng, full nội thất cao cấp
- Hệ thống máy lọc nước RO cao cấp đến từng phòng
- Hệ thống PCCC, GPXD đầy đủ, thiết kế thang thoát hiểm riêng biệt, an toàn tuyệt đối ????Sổ đỏ đẹp, cất két sẵn sàng giao dịch
Giá 39 tỷ có thương lượng
LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và xem nhà miễn phí
- Giao thông thuận tiện đến Nguyễn Cơ Thạch, Nguyễn Đổng Chi, Hồ Tùng Mậu, Lê Đức Thọ, Nguyễn Hoàng,...
- Tòa nhà mới đẹp, chủ tự xây tâm huyết, thiết kế hiện đại, phòng nào cũng có cửa sổ thoáng sáng
- Tổng 33 căn hộ khép kín, mỗi tầng 5 phòng, full nội thất cao cấp
- Hệ thống máy lọc nước RO cao cấp đến từng phòng
- Hệ thống PCCC, GPXD đầy đủ, thiết kế thang thoát hiểm riêng biệt, an toàn tuyệt đối ????Sổ đỏ đẹp, cất két sẵn sàng giao dịch
Giá 39 tỷ có thương lượng
LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và xem nhà miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 76 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 132 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 33 |
| Nhà tắm | 34 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa nhà cao cấp hàm nghi, nam từ liêm - 132m2 x 8 tầng thang máy, mt 7,6m - 33 phòng kk - dòng tiền 180tr/th", có mã số #310622, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu