Bán biệt thự liền kề hd mon city hàm nghi - 96m2 x 6 tầng - mt 6m - dòng tiền tốt 70tr/th - vỉa hè ô tránh - kinh doanh
Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
53 tỷ
96 m2 (6x16)
4 pn
6 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
- Vị trí đẹp, nằm trong khu VIP của tổ hợp HD Mon City, The Zei Mỹ Đình, cạnh Vin Gardenia Hàm Nghi. Một bước ra SVĐ Mỹ Đình, Bến xe Mỹ Đình
- Nhà xây 5 tầng 1 tum: thiết kế thông sàn, có nhà vệ sinh và ô chờ thang máy, vừa ở vừa kinh doanh tuyệt đẹp
- Nhà đang cho bên thứ 3 thuê 70tr/tháng
???? Sổ đỏ vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch Giá bán (có thương lượng) 53 tỷ LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
- Nhà xây 5 tầng 1 tum: thiết kế thông sàn, có nhà vệ sinh và ô chờ thang máy, vừa ở vừa kinh doanh tuyệt đẹp
- Nhà đang cho bên thứ 3 thuê 70tr/tháng
???? Sổ đỏ vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch Giá bán (có thương lượng) 53 tỷ LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 96 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự liền kề hd mon city hàm nghi - 96m2 x 6 tầng - mt 6m - dòng tiền tốt 70tr/th - vỉa hè ô tránh - kinh doanh", có mã số #310527, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu