Bán biệt thự vườn, mặt tiền đường lê đức thọ - trung tâm tp. phú mỹ - bà rịa - vũng tàu (nay là phường tân thành - tp hồ chí minh).
Thị trấn Phú Mỹ, Huyện Tân Thành, Bà Rịa Vũng Tàu
14 tỷ 500 triệu
2,100 m2 (6x77.77)
3 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán biệt thự vườn, mặt tiền đường Lê Đức Thọ - Trung tâm TP. Phú Mỹ - Bà Rịa - Vũng Tàu (nay là phường Tân Thành - TP Hồ Chí Minh).Biệt thự rộng 160m².- 3 PN, 2WC (nội thất sang trọng đang sử dụng).- Có gara để xe oto; hồ cá; chòi nghỉ mát.- Sân vườn rộng rãi với đủ loại cây ăn trái: Vú sữa, dâu, nhãn tím, ổi, xoài, mít, mừng quân, táo, cóc, chùm ruột...Đất rộng: Đất 2 mặt tiền.- 27 mét mặt tiền đường Lê Đức Thọ (nở hậu 38m chữ L) và mặt tiền bên hông rộng 5m chạy dọc theo đất.- Diện tích: 2100m² (150m² thổ cư) hai.- 100% đất ở đô thị, không vướng quy hoạch.
Giá giảm 14.5 tỷ (tặng t
Giá giảm 14.5 tỷ (tặng t
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Bà Rịa Vũng Tàu |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 78 m |
| Diện tích | 2,100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự vườn, mặt tiền đường lê đức thọ - trung tâm tp. phú mỹ - bà rịa - vũng tàu (nay là phường tân thành - tp hồ chí minh).", có mã số #322866, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu