Bán căn biệt thự - villa premier resort mặt đường võ nguyên giáp
Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
90 tỷ
448 m2 (10x40)
4 pn
4 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN CĂN BIỆT THỰ - VILLA PREMIER RESORT MẶT ĐƯỜNG VÕ NGUYÊN GIÁP - P.NGŨ HÀNH SƠN - ĐÀ NẴNG.
CƠ HỘI ĐẦU TƯ SIÊU HẤP DẪN - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - TIỀM NĂNG SINH LỜI CAO!
CƠ HỘI ĐẦU TƯ SIÊU HẤP DẪN - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - TIỀM NĂNG SINH LỜI CAO!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 40 m |
| Diện tích | 448 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán căn biệt thự - villa premier resort mặt đường võ nguyên giáp", có mã số #309833, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu