♥ nhà kiệt 5m gần lê văn hiến phía biển đối diện bệnh viện 600, dt110m2, ngang 5m, 5.x tỷ
Đường Lê Văn Hiến, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
5 tỷ 680 triệu
110 m2 (5x22)
3 pn
2 wc
15 giờ trước
Thông tin mô tả:
♥ Nhà Kiệt 5m gần Lê Văn Hiến phía Biển đối diện Bệnh Viện 600, DT110m2, ngang 5m, 5.x tỷ
+ Bán nhà kiệt Ô tô Tránh, vài bước ra MT Lê Văn Hiến đoạn Đối diện Bệnh Viện 600 Giường, khu quân nhân, An ninh, tiện ích.
+ DT: 110m2, ngang 5m, hiện nhà C4 sạch sẽ, thoáng mát, 3PN, 2WC
+ Giá bán 5.68 tỷ
Alo Gấp
+ Bán nhà kiệt Ô tô Tránh, vài bước ra MT Lê Văn Hiến đoạn Đối diện Bệnh Viện 600 Giường, khu quân nhân, An ninh, tiện ích.
+ DT: 110m2, ngang 5m, hiện nhà C4 sạch sẽ, thoáng mát, 3PN, 2WC
+ Giá bán 5.68 tỷ
Alo Gấp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ nhà kiệt 5m gần lê văn hiến phía biển đối diện bệnh viện 600, dt110m2, ngang 5m, 5.x tỷ", có mã số #320907, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu