Bán Căn Góc 2 Ngủ – View Hồ Đẹp Nhất Thanh Hà full đồ
6 tòa mới KDT Thanh Hà, Trục đường Cienco 5, Quốc lộ 21, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
4 tỷ 600 triệu
80 m2 (8x10)
2 pn
2 wc
Đông
16-03-2026
Thông tin mô tả:
???? Vị trí: Khu 6 tòa mới B2.1 (bàn giao năm 2019)
???? Thông tin căn hộ:
• Diện tích: 80m²
• Thiết kế: 2 phòng ngủ – 2 WC
• Căn góc thoáng mát, nhiều ánh sáng tự nhiên
• Ban công hướng Đông – view trực diện hồ
???? Nội thất: Full đồ đẹp, bao gồm tivi, tủ lạnh, máy giặt, điều hòa, quạt trần, nóng lạnh và các thiết bị cơ bản.
???? Giá bán: 4 tỷ xxx triệu (có thương lượng)
???? Liên hệ: 0988 904 685
???? Thông tin căn hộ:
• Diện tích: 80m²
• Thiết kế: 2 phòng ngủ – 2 WC
• Căn góc thoáng mát, nhiều ánh sáng tự nhiên
• Ban công hướng Đông – view trực diện hồ
???? Nội thất: Full đồ đẹp, bao gồm tivi, tủ lạnh, máy giặt, điều hòa, quạt trần, nóng lạnh và các thiết bị cơ bản.
???? Giá bán: 4 tỷ xxx triệu (có thương lượng)
???? Liên hệ: 0988 904 685
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Đang làm sổ |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 18 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán Căn Góc 2 Ngủ – View Hồ Đẹp Nhất Thanh Hà full đồ", có mã số #307894, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu