Bán căn hộ ccmn cao cấp – chính kinh, nhân chính, thanh xuân, hà nội – cách mặt phố 20m – kinh doanh sầm uất
Phố Chính Kinh, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
2 tỷ 200 triệu
45 m2 (1x1)
2 pn
1 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN CĂN HỘ CCMN CAO CẤP – CHÍNH KINH, NHÂN CHÍNH, THANH XUÂN, HÀ NỘI – CÁCH MẶT PHỐ 20M – KINH DOANH SẦM UẤT * Vị trí “kim cương”: Ngay đầu ngõ 40 Chính Kinh, ngõ rộng, thoáng, chỉ vài bước chân là ra mặt phố kinh doanh tấp nập.- Kết nối cực nhanh các trục đường lớn: Nguyễn Trãi – Lê Văn Lương – Vũ Trọng Phụng. Di chuyển thuận tiện, vào trung tâm chỉ 5–10 phút.- Gần kề Royal City, ĐH Khoa học Tự nhiên, ĐH Nhân Văn – khu vực dân trí cao, nhu cầu thuê lớn.- Hạ tầng Thanh Xuân đang phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá rõ rệt. Quỹ đất nội đô ngày càng khan hiếm.* Thiết kế hiện đại – tối ưu công năng• Căn hộ Master với 2 phòng ngủ riêng biệt• Phòng khách + bếp thoáng đãng• WC đầy đủ tiện nghi→ Phù hợp ở gia đình hoặc khai thác cho thuê* GIÁ BÁN : 2,2 TỶ- Pháp lý rõ ràng: Hợp đồng mua bán – giao dịch vi bằng nhanh gọn
=> CHI TIẾT LIÊN HỆHotline/Zalo: 0326889229
=> CHI TIẾT LIÊN HỆHotline/Zalo: 0326889229
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán căn hộ ccmn cao cấp – chính kinh, nhân chính, thanh xuân, hà nội – cách mặt phố 20m – kinh doanh sầm uất", có mã số #316880, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu