???? bán căn hộ cao cấp grandeur palace giảng võ - lô góc 3 mặt thoáng - trung tâm ba đình
Đường Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
31 tỷ
160 m2 (10x16)
4 pn
5 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 160 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 50 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán căn hộ cao cấp grandeur palace giảng võ - lô góc 3 mặt thoáng - trung tâm ba đình", có mã số #317097, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu