Bán căn nhà liền kề kdc dragon village, phú long, phường phú hữu, q9, dt 90m2, xây 3 tầng, giá bán 8 tỷ tl
Phường Phú Hữu, TP HCM
8 tỷ
90 m2 (6x15)
3 pn
3 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ KDC DRAGON VILLAGE - PHÚ LONG
- Diện tích 6m x 15m x 3 tầng (90m2)
- Hiện trạng nhà thô, tiện khách mua làm nội thất
- Nhà view công viên thoáng mát
BÁN NHÀ KDC DRAGON VILLAGE - PHÚ LONG
- Diện tích 6m x 15m x 3 tầng (90m2)
- Hiện trạng nhà thô, tiện khách mua làm nội thất
- Nhà view công viên thoáng mát
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 14 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán căn nhà liền kề kdc dragon village, phú long, phường phú hữu, q9, dt 90m2, xây 3 tầng, giá bán 8 tỷ tl", có mã số #310526, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu