Bán đất mặt tiền phố tây đường trần quang khải nối dài * cách biển trần phú chỉ 300m - diện tích: 113m ngang 4.8m vuông vắn - liên hệ : 0905.724.084 ngoc bich
Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Lập, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
30 tỷ
113 m2 (48x25)
1 pn
1 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán Đất mặt tiền Phố Tây đường Trần Quang Khải nối dài * Cách biển Trần Phú chỉ 300m.
Diện tích: 113m ngang 4.8m vuông vắn
Hiện trạng nhà cấp 4 đang cho thuê có sẵn dòng tiềm thu nhập ổn định
Vị trí: đường Trần Quang Khải, P Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.
Giá bán : 270 triệu/m ~ 30 tỷ
Đường rộng 10m sau qh duong 20mVui lòng liên hệ : 0905.724.084 Ngoc Bich Land
Diện tích: 113m ngang 4.8m vuông vắn
Hiện trạng nhà cấp 4 đang cho thuê có sẵn dòng tiềm thu nhập ổn định
Vị trí: đường Trần Quang Khải, P Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.
Giá bán : 270 triệu/m ~ 30 tỷ
Đường rộng 10m sau qh duong 20mVui lòng liên hệ : 0905.724.084 Ngoc Bich Land
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 48 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 113 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất mặt tiền phố tây đường trần quang khải nối dài * cách biển trần phú chỉ 300m - diện tích: 113m ngang 4.8m vuông vắn - liên hệ : 0905.724.084 ngoc bich", có mã số #321329, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu