Căn hộ cao cấp panorama view trực diện biển - nha trang - khánh hoà - diện tích: 57,21m2 - giá bán: 3 tỷ 900 triệu
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3 tỷ 900 triệu
57 m2 (5x12)
1 pn
1 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
???????????????????????????????? – ????????̆???? ????????̣̂ ???????????? ????????̂́???? ???????????????? ????????????̂̉???? ???????????????????? ????????̂???? ???????????? ???????????????????? * Vị trí: Panorama – trung tâm du lịch, cách biển vài bước chân* Diện tích: 57,21m²* Tầng cao: view biển thoáng, cực đẹp* Thiết kế: Căn “rẽ quạt” – tối ưu ánh sáng, đón gió tự nhiên* Nội thất: Full, vào ở hoặc khai thác ngay
Giá bán: 3 tỷ 900 triệu
Dòng tiền sẵn có: 13 triệu/tháng→ Phù hợp vừa đầu tư vừa giữ tài sản trung tâm
lh : 0905.724.084 Ngoc Bich Land
Giá bán: 3 tỷ 900 triệu
Dòng tiền sẵn có: 13 triệu/tháng→ Phù hợp vừa đầu tư vừa giữ tài sản trung tâm
lh : 0905.724.084 Ngoc Bich Land
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 16 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 57 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Căn hộ cao cấp panorama view trực diện biển - nha trang - khánh hoà - diện tích: 57,21m2 - giá bán: 3 tỷ 900 triệu", có mã số #321143, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu