Bán đất tặng nhà đàm quang trung 150m2 giá 3.8 tỷ gần nguyễn tất thành
Đường Đàm Quang Trung, Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
3 tỷ 800 triệu
150 m2 (6x25)
1 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cơ hội hiếm sở hữu nhà mặt tiền đường Đàm Quang Trung, vị trí đẹp gần
Cơ hội hiếm sở hữu nhà mặt tiền đường Đàm Quang Trung, vị trí đẹp gần
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 150 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất tặng nhà đàm quang trung 150m2 giá 3.8 tỷ gần nguyễn tất thành", có mã số #316680, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu