Bán nhà bàu mạc 18 90.2m2 giá 6.9 tỷ gần biển nguyễn tất thành
Đường Bàu Mạc 18, Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
6 tỷ 900 triệu
90 m2 (5x18)
5 pn
5 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà 3 tầng mặt tiền đường Bàu Mạc 18, quận Liên Chiểu, vị trí đẹp,
Bán nhà 3 tầng mặt tiền đường Bàu Mạc 18, quận Liên Chiểu, vị trí đẹp,
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà bàu mạc 18 90.2m2 giá 6.9 tỷ gần biển nguyễn tất thành", có mã số #316697, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu