Bán đất tặng nhà mặt tiền đường số lò lu, chỉ 48 triệu/m².
Phường Trường Thạnh, TP HCM
7 tỷ 500 triệu
152 m2 (515x30)
4 pn
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ MẶT TIỀN LÒ LU – DT LỚN – KHAI THÁC DÒNG TIỀN TỐT ????
???? Mặt tiền đường Lò Lu, TP. Thủ Đức✅ Khu vực đông dân cư, tập trung nhiều lao động✅ Sát KCN Nhị Hiệp, Cạnh Khu Công Nghệ Cao, gần ĐH HUTECH, FPT, Tài Chính – Marketing✅ Khu vực nhu cầu thuê cao, luôn full phòng
???? Diện tích thực: 172m²???? Công nhận trên sổ: 152m²???? Kích thước: 5.15m x 30m✨ Ngang 5.15m cực hiếm, dễ khai thác xây dựng hoặc giữ tài sản lâu dài
???? Tặng nhà sẵn trên đất
???? Giá chỉ 7.5 tỷ
???? Ngọc Hân – 0347 167 886#datmatienLoLu #LoLu #datThuDuc #datdongtien
???? Mặt tiền đường Lò Lu, TP. Thủ Đức✅ Khu vực đông dân cư, tập trung nhiều lao động✅ Sát KCN Nhị Hiệp, Cạnh Khu Công Nghệ Cao, gần ĐH HUTECH, FPT, Tài Chính – Marketing✅ Khu vực nhu cầu thuê cao, luôn full phòng
???? Diện tích thực: 172m²???? Công nhận trên sổ: 152m²???? Kích thước: 5.15m x 30m✨ Ngang 5.15m cực hiếm, dễ khai thác xây dựng hoặc giữ tài sản lâu dài
???? Tặng nhà sẵn trên đất
???? Giá chỉ 7.5 tỷ
???? Ngọc Hân – 0347 167 886#datmatienLoLu #LoLu #datThuDuc #datdongtien
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 515 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 152 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất tặng nhà mặt tiền đường số lò lu, chỉ 48 triệu/m².", có mã số #321309, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu