???? toà nhà phân lô trung kính, cầu giấy - 85m2 - 7 tầng thang máy - ô tô tránh vỉa hè
Phố Trung Kính, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
42 tỷ
85 m2 (55x16)
7 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
⁃ Diện tích 85m2, xây dựng 7 tầng kiên cố, mặt tiền 5,5m. Vị trí cực đẹp thuộc khu phân lô VIP Trung Kính. Đường trước nhà rộng ô tô tránh nhau, có vỉa hè, chỉ cách mặt phố Trung Kính đôi 30m.
⁃ Thiết kế hiện đại: Nhà trang bị thang máy tốc độ cao, mỗi tầng chia 2 phòng rộng rãi, tối ưu công năng sử dụng. Hiện đang cho thuê ổn định với dòng tiền 60 triệu/tháng, khách mua có thể tiếp tục khai thác dòng tiền ngay lập tức.
⁃ Sổ đỏ chính chủ, đầy đủ Giấy phép xây dựng, sẵn sàng giao dịch ngay.
⁃ Giá: 4
⁃ Diện tích 85m2, xây dựng 7 tầng kiên cố, mặt tiền 5,5m. Vị trí cực đẹp thuộc khu phân lô VIP Trung Kính. Đường trước nhà rộng ô tô tránh nhau, có vỉa hè, chỉ cách mặt phố Trung Kính đôi 30m.
⁃ Thiết kế hiện đại: Nhà trang bị thang máy tốc độ cao, mỗi tầng chia 2 phòng rộng rãi, tối ưu công năng sử dụng. Hiện đang cho thuê ổn định với dòng tiền 60 triệu/tháng, khách mua có thể tiếp tục khai thác dòng tiền ngay lập tức.
⁃ Sổ đỏ chính chủ, đầy đủ Giấy phép xây dựng, sẵn sàng giao dịch ngay.
⁃ Giá: 4
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? toà nhà phân lô trung kính, cầu giấy - 85m2 - 7 tầng thang máy - ô tô tránh vỉa hè", có mã số #321339, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu