???? phân lô hoàng văn thái, thanh xuân - 100m2 - 8 tầng thang máy - mt 5.5m - ô tô tránh
Phố Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
36 tỷ 500 triệu
100 m2 (55x19)
5 pn
10 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
⁃ Diện tích 100m2, xây dựng 8 tầng thang máy, mặt tiền 5.5m. Nằm trong khu phân lô quân đội VIP, đường rộng ô tô tránh, dừng đỗ cửa ngày đêm.
⁃ Nhà chủ tự xây cực kỳ tỉ mỉ và tâm huyết, khung cột chắc chắn, lợi thế 2 mặt thoáng. Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng: Tầng 1 làm gara ô tô 7 chỗ; tầng 2,3,4 thông sàn kinh doanh văn phòng; các tầng trên là không gian ở đẳng cấp với phòng khách, bếp tiểu cảnh và hệ thống phòng ngủ sang trọng.
⁃ Sổ đỏ phân lô vuông đẹp, pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch.
⁃ Diện tích 100m2, xây dựng 8 tầng thang máy, mặt tiền 5.5m. Nằm trong khu phân lô quân đội VIP, đường rộng ô tô tránh, dừng đỗ cửa ngày đêm.
⁃ Nhà chủ tự xây cực kỳ tỉ mỉ và tâm huyết, khung cột chắc chắn, lợi thế 2 mặt thoáng. Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng: Tầng 1 làm gara ô tô 7 chỗ; tầng 2,3,4 thông sàn kinh doanh văn phòng; các tầng trên là không gian ở đẳng cấp với phòng khách, bếp tiểu cảnh và hệ thống phòng ngủ sang trọng.
⁃ Sổ đỏ phân lô vuông đẹp, pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? phân lô hoàng văn thái, thanh xuân - 100m2 - 8 tầng thang máy - mt 5.5m - ô tô tránh", có mã số #321349, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu