Bán dãy nhà xây mới nam hải – đông hải – ngõ ô tô đỗ cửa – giá từ 2,75 tỷ
Phường Nam Hải, Quận Hải An, Hải Phòng
2 tỷ 750 triệu
42 m2 (4x11)
3 pn
3 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
Dãy nhà xây mới đồng bộ tại phố Đông Phong, khu Nam Hải – Đông Hải, dân cư ổn định. Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư cho thuê.
Vị trí kết nối nhanh Bùi Viện – Ngô Gia Tự, di chuyển thuận tiện về trung tâm. Khu vực đầy đủ chợ, trường học, dịch vụ, an ninh tốt.
Thông tin chính:
Diện tích: 42m² – 48m²/căn
Nhà 3 tầng xây mới, móng độc lập chắc chắn
Ngõ thẳng, rộng, ô tô đỗ tận cửa
Thiết kế hiện đại, công năng tối ưu
Pháp lý: Bìa đỏ chính chủ từng căn
Giá bán: Từ 2 tỷ 750 triệu
???? Liên hệ: 0898 699 588Cung cấp mặt bằng – bản vẽ – tiến độ thi công, hỗ trợ chọn căn đẹp, làm việc trực tiếp rõ ràng.
Vị trí kết nối nhanh Bùi Viện – Ngô Gia Tự, di chuyển thuận tiện về trung tâm. Khu vực đầy đủ chợ, trường học, dịch vụ, an ninh tốt.
Thông tin chính:
Diện tích: 42m² – 48m²/căn
Nhà 3 tầng xây mới, móng độc lập chắc chắn
Ngõ thẳng, rộng, ô tô đỗ tận cửa
Thiết kế hiện đại, công năng tối ưu
Pháp lý: Bìa đỏ chính chủ từng căn
Giá bán: Từ 2 tỷ 750 triệu
???? Liên hệ: 0898 699 588Cung cấp mặt bằng – bản vẽ – tiến độ thi công, hỗ trợ chọn căn đẹp, làm việc trực tiếp rõ ràng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán dãy nhà xây mới nam hải – đông hải – ngõ ô tô đỗ cửa – giá từ 2,75 tỷ", có mã số #319765, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu