Bán gấp biệt thự liền kề village khang điền - quận 9 - tp.hcm
Phường Phú Hữu, TP HCM
8 tỷ 200 triệu
75 m2 (5x15)
4 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
BÁN BIỆT THỰ LIỀN KỀ KHANG ĐIỀN MEGA VILLAGE KHANG ĐIỀN - TP.THỦ ĐỨC (Q9 CŨ) - TPHCM
- Nhà phố Mega Village Khang Điền, đã có pháp lý đầy đủ.
- Nhà phố Mega Village Khang Điền, đã có pháp lý đầy đủ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán gấp biệt thự liền kề village khang điền - quận 9 - tp.hcm", có mã số #321407, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu