Bán gấp giá rẻ trung liệt 45m, 8 tầng, mặt tiền 5m, 15.3 tỷ đống đa.
Đường Trung Liệt, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
15 tỷ 300 triệu
45 m2 (5x9)
12 pn
12 wc
02-05-2026
Thông tin mô tả:
Bán gấp giá rẻ Trung Liệt 45m, 8 tầng, mặt tiền 5m, 15.3 tỷ Đống Đa. CHUNG CƯ MINI MỚI KOONG – FULL NỘI THẤT - DÒNG TIỀN 90 TRIỆU/ THÁNG - THANG MÁY ĐẾN TẦNG 7. Mô tả: + Vị trí ngay trung tâm quận Đống Đa, ô tô đỗ 22m, 44m ra phố Trung Liệt kinh doanh sầm uất tấp nập ngày đêm.+ Khu vực đông dân cư, tiện ích điện đường trường trạm, chợ, hàng ăn không thiếu gì. Khách thuê phải lọc mà lúc nào cũng full phòng. + Thiết kế: 8 tầng 1 lửng mới tinh, full nội thất đầy tiện nghi khách xách vili về ở, thang máy đến tầng 7, Phòng Cháy Chữa Cháy chuẩn quy định.- Ngõ trước nhà rộng thoáng, các căn hộ đều có cửa sổ rộng thoáng sáng mát.- Tầng 1: Để xe, thang máy, thang bộ. - Tầng 2: Lửng (1 phòng ngủ, 1 phòng khách , bếp, wc khép kín) cho thuê 8.5tr/th. - Tầng 3, 4, 5, 6, 7: Mỗi tầng 2 căn hộ khép kín. - Tầng 8: 1 phòng thông sàn, wc khép kín đầy đủ tiện nghi gia chủ đang sinh sống. - Tổng 12 căn hộ. Doanh thu khoảng 90tr/ tháng. + Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, chủ hiểu chuyện và rất thiện chí bán.+ Liên hệ 24g/24g: , đt, zalo 0913045984 để gặp ngay chủ nhà.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 12 |
| Nhà tắm | 12 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán gấp giá rẻ trung liệt 45m, 8 tầng, mặt tiền 5m, 15.3 tỷ đống đa.", có mã số #318286, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu