TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán khách sạn 5 tầng hà bổng 101m2 giá 32.68 tỷ gần biển khu du lịch kinh doanh tốt
Đường Hà Bổng, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
32 tỷ 680 triệu
101 m2 (45x22.4)
18 pn
18 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán khách sạn 5 tầng tại phố Hà Bổng – khu vực trung tâm du lịch sầm uất, chỉ vài bước chân ra biển. Đây là vị trí đắc địa với lượng khách du lịch, đặc biệt khách quốc tế, lưu trú quanh năm, rất phù hợp cho nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản khai thác dòng tiền ổn định.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 101m2
Giá bán: 32.68 tỷ
Quy mô: Khách sạn 5 tầng
18 phòng kinh doanh đầy đủ nội thất
Trang bị thang máy hiện đại
Hệ thống phòng cháy chữa cháy đầy đủ
Khách sạn đang vận hành ổn định, có thể tiếp tục khai thác ngay
Ưu điểm nổi bật của khách sạn nằm ở vị trí phố Hà Bổng – một trong những tuyến phố du lịch nhộn nhịp gần biển. Khu vực tập trung nhiều khách sạn, nhà hàng, quán cà phê, spa và các dịch vụ du lịch, thu hút lượng lớn khách lưu trú mỗi ngày.
Bất động sản này rất phù hợp cho:
Đầu tư
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 101m2
Giá bán: 32.68 tỷ
Quy mô: Khách sạn 5 tầng
18 phòng kinh doanh đầy đủ nội thất
Trang bị thang máy hiện đại
Hệ thống phòng cháy chữa cháy đầy đủ
Khách sạn đang vận hành ổn định, có thể tiếp tục khai thác ngay
Ưu điểm nổi bật của khách sạn nằm ở vị trí phố Hà Bổng – một trong những tuyến phố du lịch nhộn nhịp gần biển. Khu vực tập trung nhiều khách sạn, nhà hàng, quán cà phê, spa và các dịch vụ du lịch, thu hút lượng lớn khách lưu trú mỗi ngày.
Bất động sản này rất phù hợp cho:
Đầu tư
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán khách sạn, nhà hàng, nhà nghỉ Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 101 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 18 |
| Nhà tắm | 18 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán khách sạn 5 tầng hà bổng 101m2 giá 32.68 tỷ gần biển khu du lịch kinh doanh tốt", có mã số #307540, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu