????khách sạn siêu vip trương công giai 11 tầng, doanh thu khủng, đẳng cấp thượng lưu, 189 tỷ
Đường Trương Công Giai, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
189 tỷ
190 m2 (20x10)
48 pn
50 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
11 TẦNG ĐẲNG CẤP - TIỆN NGHI SIÊU VIP - DOANH THU CỰC KHỦNG
Bán Tòa khách sạn siêu khủng phố Trương Công Giai – Cầu Giấy.
+ DT 155/190m x 11 tầng gồm 1 hầm vs 10 nổi, tổng DTSD >2.000m2.
11 TẦNG ĐẲNG CẤP - TIỆN NGHI SIÊU VIP - DOANH THU CỰC KHỦNG
Bán Tòa khách sạn siêu khủng phố Trương Công Giai – Cầu Giấy.
+ DT 155/190m x 11 tầng gồm 1 hầm vs 10 nổi, tổng DTSD >2.000m2.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán khách sạn, nhà hàng, nhà nghỉ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 11 tầng |
| Chiều ngang | 20 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 190 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 48 |
| Nhà tắm | 50 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????khách sạn siêu vip trương công giai 11 tầng, doanh thu khủng, đẳng cấp thượng lưu, 189 tỷ", có mã số #320251, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu