♥ khách sạn mặt biển đà nẵng - lô góc 3 mặt tiền – 390m2 giá đầu tư 179tr/m2
Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Xuân Hà, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
70 tỷ
390 m2 (19x25)
22 pn
23 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
♥ Khách Sạn MẶT BIỂN ĐÀ NẴNG - LÔ GÓC 3 MẶT TIỀN – 388m2 GIÁ ĐẦU TƯ 179tr/m2
VỊ TRÍ KIM CƯƠNG - SIÊU PHẨM MẶT BIỂN NGUYỄN TẤT THÀNH - 3 MẶT TIỀN ĐỘC BẢN ????
Cơ hội hiếm có để sở hữu tài sản đẳng cấp nhất trục đường biển Nguyễn Tất Thành. Một vị thế khẳng định tầm nhìn và đẳng cấp của nhà đầu tư!
???? Vị trí \"Vàng\" trong làng Bất động sản:
· Lô góc 3 mặt tiền view trực diện biển xanh lộng gió.
· Địa thế độc nhất vô nhị, cực kỳ thông thoáng và nổi bật trên toàn tuyến phố.
???? Thông số vàng
VỊ TRÍ KIM CƯƠNG - SIÊU PHẨM MẶT BIỂN NGUYỄN TẤT THÀNH - 3 MẶT TIỀN ĐỘC BẢN ????
Cơ hội hiếm có để sở hữu tài sản đẳng cấp nhất trục đường biển Nguyễn Tất Thành. Một vị thế khẳng định tầm nhìn và đẳng cấp của nhà đầu tư!
???? Vị trí \"Vàng\" trong làng Bất động sản:
· Lô góc 3 mặt tiền view trực diện biển xanh lộng gió.
· Địa thế độc nhất vô nhị, cực kỳ thông thoáng và nổi bật trên toàn tuyến phố.
???? Thông số vàng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán khách sạn, nhà hàng, nhà nghỉ Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 19 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 390 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 22 |
| Nhà tắm | 23 |
| Độ rộng đường | 35 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ khách sạn mặt biển đà nẵng - lô góc 3 mặt tiền – 390m2 giá đầu tư 179tr/m2", có mã số #320199, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu