Bán khách sạn đẹp trung tâm đà lạt – đường nguyễn thị nghĩa
Phường 12, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
16 tỷ 600 triệu
91 m2 (44x20.5)
10 pn
12 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN KHÁCH SẠN ĐẸP TRUNG TÂM ĐÀ LẠT – ĐƯỜNG NGUYỄN THỊ NGHĨA- Vị trí cực đẹp – cách Hồ Xuân Hương chỉ ~550m- Diện tích đất: 91m² (4,4m x 20,5m)- Diện tích sàn: ~420m²- Hướng: Tây Nam- Đường nhựa: 8m – ô tô thoải mái- Kết cấu: 1 hầm – 1 trệt – 3 lầu- Có thang máy hiện đại- Công năng: 10 phòng kinh doanh- Pháp lý: Sổ riêng – hoàn công đầy đủ- GPKD + PCCC mới – vận hành ngay- Full nội thất – vào khai thác liền- Giá bán: 16,6 tỷ (còn thương lượng)- Phù hợp đầu tư khách sạn, homestay trung tâm – dòng tiền ổn định quanh năm. - Liên hệ 0911451686 Mr Tâm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán khách sạn, nhà hàng, nhà nghỉ Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 44 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 91 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 12 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán khách sạn đẹp trung tâm đà lạt – đường nguyễn thị nghĩa", có mã số #317773, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu