Cho thuê nhà 6 phòng trần phú, phường 3, đà lạt 27 triệu/tháng
Phường 3, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
27 triệu
100 m2 (5x20)
6 pn
8 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà 6 phòng Trần Phú, phường 3, Đà Lạt 27 triệu/tháng- Địa chỉ: Trần Phú, Phường 3, Đà Lạt- Diện tích đất: 100,59m2- Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu- Công năng: 1 phòng khách, 1 bếp, 6 phòng ngủ, 8 WC- Hợp đồng 3 năm- Giá: 27 triệu/tháng, cọc 50 triệu đóng 3 tháng- Chi tiết: 0968071830
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà 6 phòng trần phú, phường 3, đà lạt 27 triệu/tháng", có mã số #317833, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu