Bán lô đôi mặt tiền nguyễn phước lan hoà xuân, 200m2 ngang 10m, giá 38 tỷ
Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
38 tỷ
200 m2 (10x20)
2 pn
2 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
Bán lô đôi mặt tiền Nguyễn Phước Lan, vị trí đẹp gần cầu Hoà Xuân, thuộc khu vực kinh doanh sầm uất và phát triển mạnh bậc nhất Hoà Xuân.
Hiện trạng có 2 nhà cấp 4 đang khai thác kinh doanh ổn định, phù hợp mua đầu tư giữ tài sản hoặc xây dựng mô hình kinh doanh cao cấp.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 200m2
Kích thước: ngang 10m x dài 20m
Lô đôi cực hiếm
Mặt tiền đường lớn, lưu lượng xe đông
Giá bán: 38 tỷ
Ưu điểm nổi bật:
Vị trí kinh doanh cực đẹp
Gần cầu Hoà Xuân, kết nối nhanh trung tâm
Khu dân cư đông đúc, buôn bán nhộn nhịp
Thích hợp xây showroom, căn hộ, văn phòng, nhà hàng, khách sạn
Quỹ đất đẹp ngày càng khan hiếm
Tiềm năng tăng giá mạnh theo hạ tầng khu Nam Đà Nẵng
Phù hợp:
Đầu tư lâu dài
Hiện trạng có 2 nhà cấp 4 đang khai thác kinh doanh ổn định, phù hợp mua đầu tư giữ tài sản hoặc xây dựng mô hình kinh doanh cao cấp.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 200m2
Kích thước: ngang 10m x dài 20m
Lô đôi cực hiếm
Mặt tiền đường lớn, lưu lượng xe đông
Giá bán: 38 tỷ
Ưu điểm nổi bật:
Vị trí kinh doanh cực đẹp
Gần cầu Hoà Xuân, kết nối nhanh trung tâm
Khu dân cư đông đúc, buôn bán nhộn nhịp
Thích hợp xây showroom, căn hộ, văn phòng, nhà hàng, khách sạn
Quỹ đất đẹp ngày càng khan hiếm
Tiềm năng tăng giá mạnh theo hạ tầng khu Nam Đà Nẵng
Phù hợp:
Đầu tư lâu dài
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán lô đôi mặt tiền nguyễn phước lan hoà xuân, 200m2 ngang 10m, giá 38 tỷ", có mã số #320163, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu