Bán mặt phố trần quốc vượng siêu đẹp - 105m x 8t, mt 10,5m - lô góc - 3 mặt thoáng - vỉa hè 2 bên - bên thứ 3 thuê 100 tr/th
Phố Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
75 tỷ
105 m2 (105x10)
34 pn
40 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
☎️LH Thành Công 0388618899
Mô tả:???? Tòa nhà đa năng mặt phố, lô góc 3 mặt thoáng vĩnh viễn , vỉa hè ô tô dừng đỗ 24/7. Cực phù hợp với rất nhiều mục đích sử dụng như Spa , Văn Phòng , Khách Sạn ...???? Nằm trên đoạn đẹp nhất phố . Trung tâm sầm uất bậc nhất Quận Cầu Giấy . Thông phố tài chính Duy Tân , trục Cầu Giấy - Xuân Thủy . Xung quanh các khu Thương Mại lớn Vincom , FLC , Indochina , Mipec . ???? Hiện tại đang cho bên thứ 3 thuê 100tr/tháng. ???? Tổng 34 phòng cho thuê kinh doanh - Tầng 1: Kinh doanh - Tầng 2,3,4,5,6,7: Mỗi tầng 5 PN khép kín - Tầng 8: 4 PN khép kín + 1 PN
???? Sổ đỏ nét - chuẩn pháp lý. ????Giá bán (có thương lượng) 75 tỷ ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Mô tả:???? Tòa nhà đa năng mặt phố, lô góc 3 mặt thoáng vĩnh viễn , vỉa hè ô tô dừng đỗ 24/7. Cực phù hợp với rất nhiều mục đích sử dụng như Spa , Văn Phòng , Khách Sạn ...???? Nằm trên đoạn đẹp nhất phố . Trung tâm sầm uất bậc nhất Quận Cầu Giấy . Thông phố tài chính Duy Tân , trục Cầu Giấy - Xuân Thủy . Xung quanh các khu Thương Mại lớn Vincom , FLC , Indochina , Mipec . ???? Hiện tại đang cho bên thứ 3 thuê 100tr/tháng. ???? Tổng 34 phòng cho thuê kinh doanh - Tầng 1: Kinh doanh - Tầng 2,3,4,5,6,7: Mỗi tầng 5 PN khép kín - Tầng 8: 4 PN khép kín + 1 PN
???? Sổ đỏ nét - chuẩn pháp lý. ????Giá bán (có thương lượng) 75 tỷ ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 105 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 105 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 34 |
| Nhà tắm | 40 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán mặt phố trần quốc vượng siêu đẹp - 105m x 8t, mt 10,5m - lô góc - 3 mặt thoáng - vỉa hè 2 bên - bên thứ 3 thuê 100 tr/th", có mã số #310139, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu