Bán nhà 2 tầng chính chủ chưa qua đầu tư - mặt tiền kinh doanh đ. trần hưng đạo & nguyễn văn cừ, quận 1 - dt 4,1m*25m - chính chủ 1 đời xưa
Đường Trần Hưng Đạo, Phường 12, Quận 5, TP HCM
4 tỷ 490 triệu
103 m2 (41x25)
26-03-2026
Thông tin mô tả:
VỊ TRÍ HIẾM NHÀ BÁN - MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG 2 CHIỀU TRẦN HƯNG ĐẠO - GẦN NGAY GÓC NGUYỄN VĂN CỪ NỐI LIỀN QUẬN 1
✨ Diện tích: 102,8m2 - Ngang 4,1m * 25m.✨ Hiện trạng nhà C4.✨ Phù hợp chủ mới về xây theo công năng sử dụng.✨ Hiện người quen đang thuê mặt bằng: 20 triệu/tháng.✨ Pháp lý: chuẩn.✨ Chào: 44,9T - TL.
* Liên hệ GIANG GIANG: 093.86.76.685
✨Nhận ký gửi nhà phố.
✨ Diện tích: 102,8m2 - Ngang 4,1m * 25m.✨ Hiện trạng nhà C4.✨ Phù hợp chủ mới về xây theo công năng sử dụng.✨ Hiện người quen đang thuê mặt bằng: 20 triệu/tháng.✨ Pháp lý: chuẩn.✨ Chào: 44,9T - TL.
* Liên hệ GIANG GIANG: 093.86.76.685
✨Nhận ký gửi nhà phố.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 41 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 103 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 2 tầng chính chủ chưa qua đầu tư - mặt tiền kinh doanh đ. trần hưng đạo & nguyễn văn cừ, quận 1 - dt 4,1m*25m - chính chủ 1 đời xưa", có mã số #309970, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu