Bán nhà 2 tầng p.biên hòa,shr đường 2 ô tô,gần nhà hàng sông quê
Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Hóa An, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
2 tỷ 990 triệu
63 m2 (46x14)
3 pn
2 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ 1T1L HOÀN CÔNG – P. BIÊN HOÀ- TP ĐỒNG NAI ????
???? Diện Tích: 63m² (4,6 x 14m) – Diện Tích sàn 125m²???? Sổ riêng thổ cư 100% – hoàn công đầy đủ
✨ Thiết kế: 1 trệt 1 lầu• 3PN (có phòng ngủ dưới), 2WC• Tặng nội thất cơ bản
???? Đường 02 ô tô thoải mái???? Gần Nhà hàng Sông Quê, cách Bùi Hữu Nghĩa 300m
???? Giá chỉ: 2 tỷ 990 triệu (có bớt)???? Hiện còn 1 căn duy nhất!
???? Liên hệ ngay: 0935.157.686 (Mr. Sanh Nhà phố) Cảm ơn quý khách đã đọc tin, xin lỗi vì đã làm phiền
Bonus đặc biệt:✨ Tư vấn PHONG THỦY MIỄN PHÍ
???? Diện Tích: 63m² (4,6 x 14m) – Diện Tích sàn 125m²???? Sổ riêng thổ cư 100% – hoàn công đầy đủ
✨ Thiết kế: 1 trệt 1 lầu• 3PN (có phòng ngủ dưới), 2WC• Tặng nội thất cơ bản
???? Đường 02 ô tô thoải mái???? Gần Nhà hàng Sông Quê, cách Bùi Hữu Nghĩa 300m
???? Giá chỉ: 2 tỷ 990 triệu (có bớt)???? Hiện còn 1 căn duy nhất!
???? Liên hệ ngay: 0935.157.686 (Mr. Sanh Nhà phố) Cảm ơn quý khách đã đọc tin, xin lỗi vì đã làm phiền
Bonus đặc biệt:✨ Tư vấn PHONG THỦY MIỄN PHÍ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 46 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 63 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 2 tầng p.biên hòa,shr đường 2 ô tô,gần nhà hàng sông quê", có mã số #322368, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu