Hẻm tải thông nagy lê trọng tấn - 98m nở hậu - chỉ 6.05 tỷ tl
Đường Phạm Đăng Giảng, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
6 tỷ 50 triệu
98 m2 (4x22)
3 pn
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Khu dân cư hiện hữu, hẻm tải thông thoáng, gần chợ, trường học, vài phút tới Aeon Mall Tân Phú, ĐH Công Thương, tiện di chuyển Tân Kỳ Tân Quý - Bình Long - Gò Dầu.
Diện tích 4/6 x 22m, nở hậu tài lộc, diện tích chuẩn đẹp.
Kết cấu trệt lửng gồm 3 phòng ngủ, phòng khách rộng, bếp thoáng, đầy đủ công năng cho gia đình ở lâu dài.
Phù hợp ở kết hợp kinh doanh online, làm kho nhỏ hoặc giữ tiền cực tốt khu vực đang phát triển mạnh.
Pháp lý chuẩn, công chứng nhanh.( HCT )
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
????Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Diện tích 4/6 x 22m, nở hậu tài lộc, diện tích chuẩn đẹp.
Kết cấu trệt lửng gồm 3 phòng ngủ, phòng khách rộng, bếp thoáng, đầy đủ công năng cho gia đình ở lâu dài.
Phù hợp ở kết hợp kinh doanh online, làm kho nhỏ hoặc giữ tiền cực tốt khu vực đang phát triển mạnh.
Pháp lý chuẩn, công chứng nhanh.( HCT )
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
????Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 98 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hẻm tải thông nagy lê trọng tấn - 98m nở hậu - chỉ 6.05 tỷ tl", có mã số #322381, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu