Sáng ra cityland làm ly cf, tối dẫn gia đình đi siêu thị lotte nguyễn văn lượng vip gò vấp - 5 tầng thang máy - 50m2 - sẳn nội thất vào là ở - chỉ 8.8 tỷ còn
Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP HCM
8 tỷ 800 triệu
50 m2 (58x9)
3 pn
4 wc
46 phút trước
Thông tin mô tả:
- Kết cấu: Ngang 5.8 x Dài 9m. 1 Trệt, 1 Lửng, 3 Lầu Sân Thượng cực rộng
- Gồm: Sân Để Xe, 3 PN ( 1 Phòng Master), 3 WC. Thang máy
???? Tặng nội thất cao cấp
- Hẻm an ninh dân trí, nhiều tiện ích xung quanh!!
☎️09.3993.5282 c.all/z.alo
- Gồm: Sân Để Xe, 3 PN ( 1 Phòng Master), 3 WC. Thang máy
???? Tặng nội thất cao cấp
- Hẻm an ninh dân trí, nhiều tiện ích xung quanh!!
☎️09.3993.5282 c.all/z.alo
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 58 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sáng ra cityland làm ly cf, tối dẫn gia đình đi siêu thị lotte nguyễn văn lượng vip gò vấp - 5 tầng thang máy - 50m2 - sẳn nội thất vào là ở - chỉ 8.8 tỷ còn", có mã số #322248, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu